Tender Detail

Tender Details


በእማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን በቀወት ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት በቀወት ወረዳ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ ሎት 1. ደረቅ ጭነት(ለአንድ አመት የሚቆይ ኮንተራት) ሎቶ 2. የመኪና መለዋወጫ( ለእንድ አመት የሚቆይ ኮንትራት) ሎት 3. የመኪና ጎማ ሎት 4. ህትመት(ለአንድ አመት የሚቆይ ኮንትራት) ሎት 5. ጽዳት ዕቃ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወ


ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019

 

በእማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን በቀወት ወረዳ የገንዘብ /ቤት በቀወት ወረዳ ሴክተር /ቤቶች አገልግሎት የሚውል 2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ ሎት 1. ደረቅ ጭነት(ለአንድ አመት የሚቆይ ኮንተራት) ሎቶ 2. የመኪና መለዋወጫ( ለእንድ አመት የሚቆይ ኮንትራት) ሎት 3. የመኪና ጎማ ሎት 4. ህትመት(ለአንድ አመት የሚቆይ ኮንትራት) ሎት 5. ጽዳት ዕቃ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል።

ሎት 1. የእንስሳት መድኃኒት

ስለዚህ የሚከተሉትን መስፈርቶች የሚያሟሉ ተጫራቾች መወዳደር የሚችሉ መሆኑን ይጋብዛል።

1. በዘመኑ የታደሰ ህጋዊ የንግድ ፈቃድ ያላቸው፣

2.የግብር ከፋይ መለያ ቁጥር /TIN/ ያላቸው፣

3. ተጫራቾች የግዥው መጠን ከብር 200000 በላይ ከሆነ የቫት ተመዝጋቢ የሆኑበት ሰርተፍኬት ማቅረብ ይጠበቅባቸዋል፡፡

4. ተጫራቾች 1-4 የተዘረዘሩትን ማስረጃዎች ፎቶ ኮፒ በማድረግ ማቅረብ ይኖርባቸዋል ::

5. ከሎት 1 እስከ ሎት 5 የሚወዳደሩ ተጫራቾች የጨረታው ውድድር በጥቅል መሆኑን አውቀው ጨረታውን መሙላት ይጠበቅባቸዋል::

6. ማንኛውም ተጫራቾች ከላይ በተገለጸው ከሎት 1 እስከ ሎት 3 የሚወዳደሩ ተጫራቾች በእያንዳንዳቸው ብር 10000 (አስር ሺህ ብር) ብቻ በሎት 4 እና ሎት 5 የሚወዳደሩ ተጫራቾች ለእያንዳንዳቸው ብር3000(ሶስት ሺህ ብር) ብቻ የጨረታ ማስከበሪያ በጥሬ ገንዘብ ወይም በባንክ የተረጋገጠ ሲፒኦ ወይም በሁኔታ ላይ ያልተመሰረተ የባንክ ዋስትና ማስያዝ ይጠበቅባቸዋል

7. ማንኛውም ተጫራቾች ከላይ በተገለጸው ከሎት 1 እስከ ሎት 5 የሚወዳደሩ ተጫራቾች የጨረታ ማስከበሪያው የጨረታ ሰነዱ ጸንቶ ከሚቆይበት 40 ቀን በኋላ ለተጨማሪ 20 ቀን ፀንቶ የሚቆይ መሆኑን አውቀው የጨረታ ማስከበሪያ ማስያዝ ይጠበቅባቸዋል፡፡

8. ከሎት 1 እስከ ሎት 5 ተወዳድረው የሚያሸንፋ ተጫራቾች 10% የውል ማስከበሪያ በማስያዝ ውል መዋዋል የሚጠበቅባቸው ሲሆን አቅርቦቱን ላከናወኑበት ከፍያ ሲጠይቁ በስማቸው የታተመ ተከታታይቁጥር ያለው ህጋዊ ደረሰኝ ማቅረብ ይጠበቅባቸዋል፡፡

9. ተጫራቾች ለእያንዳንዱ ሎት የጨረታ ሰነዱን የማይመለስ ብር 200 በመክፈል ከቢሮ ቁጥር 4 ማግኘት ይቻላል ::

10. ማንኛውም ተጫራቾች ከላይ በተገለጸው ከሎት 1 እስከ ሎት 5 የሚወዳደሩ ተጫራቾች የጨረታ ሰነዱ ይህ ማስታወቂያ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ ባሉት 15 ተከታታይ ቀናት የሚቆይ ሲሆን ጨረታው 16ኛው ቀን ከጠዋቱ 400 ሰዓት ላይ ተዘግቶ በዛው እለት ከጠዋቱ 430 ሰዓት ተጫራቾች ወይም ህጋዊ ወኪሎቻቸው በተገኙበት ጨረታው ይከፈታል። ነገር ግን ጨረታው የሚከፈትበት ቀን የበዓል ቀን ወይም ቅዳሜና እሁድ ከሆነ በሚቀጥለው የስራ ቀን ይከፈታል።

11. /ቤቱ የተሻለ አማራጭ ካገኘ ጨረታውን በከፊልም ሆነ ሙሉ በሙሉ የመሰረዝ መብቱ የተጠበቀ ነው::

12. በጨረታው ለመሳተፍ የሚፈልጉ ስለጨረታው ዝርዝር መረጃ ከፈለጉ ቢሮ ቁጥር 2 ድረስ በአካል በመገኘት ወይም በስልክ ቁጥር 033-664-16-12 ማግኘት ይችላሉ ::

 

የቀወት ወረዳ ገንዘብ / ሸዋሮቢት

✨ messages.ai_summary
- Tender No. 001/2019, issued by Kewet Woreda Finance Office, Shewa Robit, in the Amhara Region, Se/Shewa Zone, for the 2019 budget year. - Procurement covers 5 lots: Lot 1 dry cargo (one-year contract), Lot 2 vehicle spare parts (one-year contract), Lot 3 vehicle tires, Lot 4 printing (one-year contract), and Lot 5 cleaning supplies. - Non-refundable bid document fee: ETB 200 per lot. Bid security: ETB 10,000 for Lots 1–3 and ETB 3,000 for Lots 4–5. - Submission deadline: 2026-08-17; public opening: 2026-08-18. - Requirements include a current renewed business license, TIN, VAT registration certificate if the purchase value exceeds ETB 200,000, and package bidding for Lots 1–5.
Save Tender